அழிவு கிளர்ச்சி ஆர்வலர்கள் தேம்ஸ் நதிக்கரையில் ‘மூழ்கும் வீடு’ பயணம் செய்கிறார்கள்

அழிவு கிளர்ச்சி ஆர்வலர்கள் தேம்ஸ் ஆற்றின் கீழே ஒரு புறநகர் பகுதியில் நீரில் மூழ்கிய வீட்டில் ஏறி கடல் மட்டங்களை உயர்த்துவதை புரியவைக்க மிதந்தனர்.

லண்டனில் அழிவு கிளர்ச்சி ஆர்வலர்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு ஆச்சரியமான ஆர்ப்பாட்டத்தை நடத்தினர், கடல் மட்டங்கள் உயர்ந்து வருவதற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்து தேம்ஸ் ஆற்றின் கீழே மூழ்கும் வீட்டின் மாதிரியை மிதக்க வைத்தனர்.

அந்த வீடுகளில் ஏறி கடல் மட்டம் உயர்வதால் ஏற்படும் பாதிப்பு குறித்து விழிப்புணர்வு ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றை நடத்தினர்.


“உலகெங்கிலும், இங்கிலாந்திலும் மக்களின் வாழ்க்கை அழிக்கப்படுவதால், உண்மையான நேரத்தில் நாங்கள் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறோம். பல்லுயிர் இழப்பைத் தடுக்கவும், பசுமை இல்ல வாயு வெளியேற்றத்தை நிகர பூஜ்ஜியமாகக் குறைக்கவும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படாவிட்டால், இந்த துயரங்கள் மோசமடையக்கூடும்” என்று குழு தெரிவித்துள்ளது.

Please follow and like us:
error0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *