இன்றைய இராசி பலன்

மேஷம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

பொறுமையை இழக்காதீர்கள், குறிப்பாக நெருக்கடியான நேரங்களில். இன்று உங்கள் பெற்றோர்களின் ஒருவர் உங்களை பணம் சேமிப்பை கடைபிடிக்க அறிவுறுத்துவார்கள், நீங்கள் அவர்களின் அறிவுறுத்தலை கவனத்தில் எடுத்து கொள்ளவேண்டும், இல்லையெனில் வருகின்ற காலத்தில் சிரமத்தை எதிர் கொள்ள வேண்டி இருக்கும். சிலர் தங்களால் செய்ய முடிவதற்கும் மேலாக வாக்குறுதி தருவார்கள் – வெறுமனே பேசிவிட்டு ரிசல்ட் காட்டாதவர்களை மறந்துவிடுங்கள். காதல் விவகாரங்களில் நிர்பந்தம் செய்வதைத் தவிர்த்திடுங்கள். வேலையில் உங்களது கடின உழைப்பு இன்று நல்ல பலனை தரும். எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டிய நாள் – மனதைவிட புத்தியைக் கேட்டு முடிவெடுக்க வேண்டி யநாள். இன்று உங்கள் தேவைகளை உங்கள் துணை நிறைவேற்ற தவறலாம். அதனால் உங்கள் மூட் பாதிக்கும்.

ரிஷபம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

நீங்கள் யோகா தியானத்துடன் நாள் தொடங்கலாம். இதைச் செய்வது உங்களுக்கு நன்மை பயக்கும், மேலும் நாள் முழுவதும் உங்களுக்கு ஆற்றல் இருக்கும் அதிக சக்தியை செலவிடும் இன்னொரு நாளாகவும், எதிர்பாராத லாபங்கள் கிடைப்பதாகவும் இருக்கும். மாலையில் மூவி-தியேட்டர் அல்லது டின்னரின்போது உங்களை ரிலாக்ஸாக மற்றும் அற்புதமான மனநிலையில் வைத்திருக்க வாழ்க்கைத் துணைவர் விரும்புவார். ரொமான்சுக்கு உற்சாகமான நாள் – மாலை நேரத்துக்கு ஸ்பெஷலாக ஏதாவது திட்டமிடுங்கள், அதை முடிந்தவரை ரொமாண்டிக்காக ஆக்கிட முயற்சி செய்யுங்கள். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று மிக சிறந்த விஷயத்தை உங்களுக்கு அளிக்க போகிறது. உங்கள் மனதை கட்டுப்பாடாக வைத்துக்கொள்ள கற்று கொள்ளுங்கள் ஏனென்றால் பலமுறை உங்கள் மனதில் நினைத்து உங்கள் விலைமதிப்பற்ற நேரத்தை வீணாக்க கூடும். இன்றும் நீங்கள் அவ்வாறு ஏதேனும் செய்ய நேரிடும். உங்களுக்கு தெரியுமா உங்கள் துணை தான் உங்களது ஏஞ்சல். நம்பவில்லையா? இன்று அதனை நீங்களே அனுபவித்து உணர்வீர்கள்.அதிர்ஷ்ட எண் :- 6அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

மிதுனம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

உடல் வலியால் அவதிப்படும் வாய்ப்பு அதிகம். உடலில் அதிக அழுத்தத்தை தரும் வகையில் வலுவான எந்த வேலையையும் தவிர்த்திடுங்கள். போதிய ஓய்வு எடுத்திடுவதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். உங்கள் கடமை உணர்வும் கடின உழைப்பும் கவனிக்கப்படும். இன்று அதற்கு பண வெகுமதியும் கிடைக்கும். ஒரு பார்ட்டிக்கு நீங்கள் திட்டமிட்டால் சிறந்த நன்பர்களை அழையுங்கள் – உங்களை உற்சாகப்படுத்த நிறைய பேர் வருவார்கள். உங்கள் வார்த்தைகளை சரியாக நிரூபிக்க இந்த நாளில் உங்கள் பங்குதாரருடன் சண்டையிடலாம். இருப்பினும் உங்கள் பங்குதாரர் புரிந்துணர்வைக் காண்பிப்பதன் மூலம் உங்களை அமைதிப்படுத்துவார். இன்று நீங்கள்தான் கவனிக்கப்படுவீர்கள் – வெற்றி உங்களுக்கு எட்டும் தூரத்தில் இருக்கும். இந்த ராசிக்காரர்கள் இன்று தங்களை புரிந்து கொள்ள வேண்டும். உலகக் கூட்டத்தில் எங்காவது தொலைந்துவிட்டதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்கி உங்கள் ஆளுமையை மதிப்பிடுங்கள். இன்று உங்கள் இருவரின் பழைய நன்பர் உங்களை சந்தித்து உங்கள் துணையை பற்றிய சில ஸ்வரஸ்யமன நினைவிகளை உங்களுடன் பகிர்வார்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 4

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- காவி மற்றும் சாம்பல்

கடகம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

இன்று சக்தி நிரம்பி இருப்பீர்கள் – நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் – வழக்கத்தைவிட பாதி நேரத்தில் செய்து முடிப்பீர்கள். நாளின் தொடக்கத்தில், இன்று நீங்கள் எந்தவொரு நிதி இழப்பையும் சந்திக்க நேரிடும், இது நாள் முழுவதும் கவலையாக இருக்கும். தேவைப்பட்டால் நண்பர்கள் உங்கள் உதவிக்கு வருவார்கள். வேலையில் அழுத்தம் அதிகமாவதால் மனதில் கலக்கம் தோன்றும். நாளின் பிற்பகுதியில் ரிலாக்ஸ் பண்ணுங்கள். இன்று நீங்கள்தான் கவனிக்கப்படுவீர்கள் – வெற்றி உங்களுக்கு எட்டும் தூரத்தில் இருக்கும். இன்று நீங்கள் எந்த காரணமும் இல்லாமல் சிலருடன் தொடர்பு கொள்ளலாம். அவ்வாறு செய்வது உங்கள் மனநிலையை கெடுத்துவிடும், அதே போல் இது உங்கள் பொன்னான நேரத்தையும் வீணடிக்கும். உங்கள் துணை உங்கள் திட்டம் அல்லது ப்ராஜெக்ட்டை பாதிப்படைய செய்யலாம். பொறுமை இழக்காதீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 8

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கருப்பு மற்றும் நிலம்

சிம்மம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

உங்கள் உணர்வைக் கட்டுப்படுத்த வேண்டும். இன்று நீங்கள் உங்கள் பணத்தை செலவிட வேண்டியதில்லை, ஏனென்றால் வீட்டின் பெரியவர் யாராவது இன்று உங்களுக்கு பணத்தை கொடுக்க முடியும். அமைதியை காப்பாற்றவும், வீட்டில் குடும்பத்தினரிடம் இணக்கத்தை கெடுத்துக் கொள்ளாமல் இருக்கவும் கோபத்தை நீங்கள் வென்றாக வேண்டும். இன்று காதலை சொல்வது எதிர்மறையாகிவிடும் என்பதால், தோல்விகளில் இருந்து நீங்கள் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும். விஷயங்கள் தானே நடக்கும் என காத்திருக்காதீர்கள் – வெளியில் சென்று புதிய வாய்ப்புகளைத் தேடுங்கள். உங்கள் தேவையற்ற வேலைக்கு இன்று உங்கள் இலவச நேரம் கெட்டுவிடும். உங்கள் துணையின் சோம்பேறித்தனத்தால் இன்று உங்கள் அனைத்து வேலைகளும் தாமதப்படும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

கன்னி ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

நீங்கள் நீண்ட பயணத்துக்கு திட்டமிடுவதால், ஆரோக்கியமும், சக்தியை செலவிடாத குணமும் அதிக பயன் தரும். பிசியான பணி அட்டவணையிலும் நீங்கள் களைப்பை எளிதில் சமாளித்துவிடுவீர்கள். பணத்தின் முக்கியத்துவத்தை நீங்கள் நன்கு அறிவீர்கள், எனவே இன்று நீங்கள் சேமிக்கும் பணம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் எந்த சிரமத்திலிருந்தும் வெளியேறலாம் வீட்டு வேலைகளை முடிக்க பிள்ளைகள் உதவி செய்வார்கள். இன்று நீங்கள் செழுமையான காதல் சாக்லேட்டை உண்டு களிப்படையலாம். உங்களை வெளிப்படுத்திக் கொண்டு – கிரியேட்டிவ் இயல்புள்ள வேலையில் ஈடுபடுவதற்கு நல்ல நேரம். உங்கள் குறைபாடுகளை நீங்கள் சரிசெய்ய வேண்டும், இதற்காக நீங்கள் உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்க வேண்டும். உங்கள் துணைவருடன் மன அழுத்தம் மிக்க உறவு ஏற்படும். நீண்டகாலம் நீடிக்கும் அளவுக்கு கருத்து வேறுபாடு ஏற்படும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 4

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- காவி மற்றும் சாம்பல்

துலாம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

இன்று சக்தி நிரம்பி இருப்பீர்கள் – நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் – வழக்கத்தைவிட பாதி நேரத்தில் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய பண ஒப்பந்தம் இறுதியாகும், புதிதாக பணம் வரும். சுய பரிதாபம் பேசி நேரத்தை செலவிடாதீர்கள். வாழ்க்கையில் பாடங்களைக் கற்றுக் கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். உணர்ச்சிமயமான இடையூறுகள் உங்களுக்கு தொந்தரவைத் தரும் வேலை செய்யும் இடத்தில் ஏற்படும் எதிர்ப்புகளை சமாளிக்க அமைதியாகவும் தைரியமாகவும் இருங்கள். நாள் சிறந்தது, இன்று உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்கி, உங்கள் குறைபாடுகளையும் விஷயங்களையும் பாருங்கள். இது உங்கள் ஆளுமையில் சாதகமான மாற்றங்களைக் கொண்டு வரும். உங்களது சில வேலைகள் உங்கள் துணையின் உடல் நல கோளாறால் தடை படக்கூடும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

விருச்சிகம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

இன்று உங்களுக்கு நிறைய நேரம் இருக்கும். எனவே உங்கள் ஆரோக்கியத்துக்காக நீண்ட தூரம் வாக்கிங் செல்லுங்கள். பணத்தைக் கையாள்வது இன்று கஷ்டமாக இருக்கும் – அதிகம் செலவு செய்யலாம் அல்லது பண பர்ஸை தொலைக்கலாம் – கவனமின்மையால் நிச்சயமாக சில இழப்பு ஏற்படும். குடும்பத்தில் புதிய உறுப்பினரின் வருகை உங்களை மகிழ்ச்சிக்கடலில் ஆழ்த்தும். அதை எதிர்பார்த்து ஒரு பார்ட்டி வைத்து கொண்டாடுங்கள். செக்ஸியான அப்பீல் எதிர்பார்த்த ரிசல்ட்டை கொடுக்கும். உங்கள் வேலை சூழலில் இன்று ஒரு நல்ல மாற்றம் ஏற்படும். உங்கள் உடலை சரிசெய்ய, நீங்கள் இன்றும் பல முறை யோசிப்பீர்கள், ஆனால் மற்ற நாட்களைப் போலவே, இந்த திட்டமும் வீட்டிலேயே இருக்கும். உங்களுக்குள் நிகந்த சிறு ஊடலை மறந்து உங்கள் வாழ்க்கை துணை அன்புடன் தழுவிக்கொள்வார்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 9

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

தனுசு ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

அதிகம் சாப்பிடுவதைத் தவிர்த்திடுங்கள். உங்கள் எடையில் கவனமாக இருங்கள். வாழ்க்கையில் பணத்தின் முக்கியத்துவத்தை நீங்கள் புரிந்து கொள்ளவில்லை, ஆனால் இன்று நீங்கள் பணத்தின் முக்கியத்துவத்தை புரிந்து கொள்ள முடியும், ஏனெனில் இன்று உங்களுக்கு நிறைய பணம் தேவைப்படும், ஆனால் உங்களிடம் போதுமான பணம் இருக்காது. இன்றைக்கு பிள்ளைகள் மற்றும் குடும்பத்தின் மீதுதான் கவனம் தேவை உடலால் அருகில் இருப்பது முக்கியமல்ல. இருவரும் ஒருவருள் இன்னொருவரை எப்போதும் உணரும் தருணம் இன்று. பிசினஸ் செய்பவர்களுக்கு நல்ல நாள். பிசினஸ் நிமித்தம் மேற்கொண்ட திடீர் பயணத்துக்கு பாசிடிவான ரிசல்ட் கிடைக்கும். இன்று உங்கள் உறவின் முக்கியத்துவத்தை புரிந்து கொள்வீர்கள், ஏனென்றால் இன்றய நாள் முழுவதும் உங்கள் குடும்பத்துடன் நேரம் செலவிடுவீர்கள். இன்று உங்கள் வாழ்க்கை துணையுடன் இனிமயாக நேரத்தை செலவிடப் போகும் ரொமான்டிக்கான நாள்..

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

மகரம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

இடையூறான உணர்வுகள் மற்றும் உந்துதல்களை கட்டுப்படுத்துங்கள். பழமையான சிந்தனைகள் / பழைய ஐடியாக்கள் உங்கள் முன்னேற்றத்தை தடுக்கலாம் – வளர்ச்சியை பாதிக்கலாம். மேற்கொண்டு முன்னேற தடையாக இருக்கலாம். மற்றவர்களுக்காக நிறைய செலவு செய்ய விரும்புவீர்கள். மற்றவர்களின் விவகாரங்களில் தலையிடுவதை இன்று தவிர்க்க வேண்டும். இன்று நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையின் தொல்லைகளை உங்கள் பங்குதாரருடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புவீர்கள், ஆனால் அவர்கள் தங்கள் பிரச்சினைகளைப் பற்றி உங்களுக்குச் சொல்வார்கள், மேலும் உங்களை மேலும் வருத்தப்படுவார்கள். உங்கள் ஐடியாக்களை நன்கு வெளிப்படுத்தி வேலையில் உறுதியையும் ஆர்வத்தையும் காட்டினால் – ஆதாயம் பெறுவீர்கள். பல வேலைகள் விட்டுவிட்டு நீங்கள் இன்று உங்கள் மனதிற்கு பிடித்த வேலை செய்ய நினைப்பீர்கள் ஆனால் வேலை அதிகமாக இருப்பதால் நீங்கள் அவ்வாறு செய்ய இயலாது. கடினமான சில நாட்களுக்கு பிறகு இன்று உங்கள் துணையுடன் மிக ஆறுதலான நாள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

கும்பம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

உங்களின் அதீத நம்பிக்கையும் எளிதான வேலை அட்டவணையும் இன்றைக்கு ரிலாக்ஸ் பண்ண அதிக நேரத்தை உருவாக்கித் தரும். பணம் தொடர்பான விஷயத்தில் உங்கள் மனைவியுடன் இன்று நீங்கள் சண்டையிடலாம். இருப்பினும், உங்கள் அமைதியான தன்மையுடன், நீங்கள் எல்லாவற்றையும் சரிசெய்வீர்கள். நண்பர்கள் மாலையில் உற்சாகமாக ஏதாவது திட்டமிடுவதால் உங்கள் நாளை பிரகாசமாக்குவார்கள். உங்களுக்கு சுமையற்றதைப் போல கருத்தை முன்வைப்பதில் திளைத்துப் போவீர்கள். வேலையில் இன்று உங்கள் சீனியர்கள் ஏன்ஜலை போல நடந்து கொள்வார்கள். உங்கள் தேவையற்ற வேலைக்கு இன்று உங்கள் இலவச நேரம் கெட்டுவிடும். இன்று உங்கள் துணையுடன் ஆத்மார்த்தமாக அளவளாவி மகிழ்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 3

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- குங்கமப்பூ மற்றும் மஞ்சள்

மீனம் ராசிபலன் (Thursday, November 14, 2019)

மன அழுத்தத்திற்கு எதிரான மருந்தாக புன்னகை வேலை செய்யும். இன்று வரை தேவையில்லாமல் பணத்தை செலவழித்தவர்கள் வாழ்க்கையில் பணத்தின் முக்கியத்துவம் என்ன என்பதை புரிந்து கொள்ள முடியும், ஏனெனில் இன்று திடீரென்று உங்களுக்கு பணம் தேவைப்படும், உங்களிடம் போதுமான பணம் இருக்காது. மாலையில் எதிர்பாராத விருந்தினர்கள் உங்கள் இடத்தில் கூட்டமாக சேருவார்கள். புலன்களின் எல்லையை தாண்டியது காதல். ஆனால் இன்று உங்கள் புலங்கள் அனைத்தும் காதல் அனுபவத்தை உணரும் நாள். வெற்றி பெற்றவர்களுடன் இருங்கள். எதிர்கால டிரெண்ட்கள் பற்றிய ஒரு பார்வையை அது தரும். இன்று, உங்கள் குழந்தைப் பருவத்தில் நீங்கள் விரும்பிய எல்லாவற்றையும் செய்ய விரும்புகிறீர்கள். வாழ்க்கையே இனிமையாகும் நல்ல துணை அமைந்தால், அந்த பெருமகிழ்சியில் நீங்கள் இன்று மூழகி விடுவீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 1

அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஆரஞ்சு மற்றும் தங்கம்

Please follow and like us:
error0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *