இந்தியா மற்றும் பங்களாதேஷ்: விராட் கோலி வேகமாக இந்தியாவின் சிறந்த கேப்டனாக ஆனார், மைக்கேல் வாகன் உணர்கிறார்

வெற்றியின் பின்னர், பங்களாதேஷை இன்னிங்ஸ் மற்றும் 130 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நசுக்க உதவிய இந்தியாவின் வேக தாக்குதலை விராட் கோலி பாராட்டினார்.

இந்தியாவின் டெஸ்ட் கேப்டனாக விராட் கோலி தனது 10 வது இன்னிங்ஸ் வெற்றியை எம்.எஸ். தோனியின் ஒன்பது இடத்தையும், முகமது அசாருதீனின் எட்டு எட்டுகளையும் கடந்த சனிக்கிழமையன்று பதிவு செய்தார். முகமது ஷமி நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதால், இந்தியா மூன்று நாட்களுக்குள் பங்களாதேஷை ஒரு இன்னிங்ஸ் மற்றும் 130 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது, இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. இந்தூரில் வென்றது இந்தியாவின் தொடர்ச்சியான ஆறாவது டெஸ்ட் வெற்றியாகும், ஏனெனில் புரவலன்கள் மிக நீண்ட ஓட்டத்தில் தங்கள் சிறந்த ஓட்டத்தை சமன் செய்தன. இந்தியா இதற்கு முன்னர் 2013 ஆம் ஆண்டில் எம்.எஸ்.தோனியின் கீழ் தொடர்ச்சியாக ஆறு டெஸ்ட் போட்டிகளில் வென்றது. ஏற்கனவே இந்தியாவின் மிக வெற்றிகரமான டெஸ்ட் கேப்டனாக இருக்கும் கோஹ்லி, 52 போட்டிகளில் 32 வெற்றிகளுடன், இந்தூரில் பேட்டுடன் பங்களிக்கவில்லை, ஆனால் அவரது கேப்டன் பதவி சமூக ஊடகங்களில் பரவலாக பாராட்டப்பட்டது பாரிய வெற்றி.

உண்மையில், முன்னாள் இங்கிலாந்து கேப்டன் மைக்கேல் வாகன் ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்று தற்போதைய இந்திய கேப்டன் ஒரு பெரிய பாராட்டுக்களைத் தெரிவித்தார்.

“விராட் வேகமாக இந்தியாவின் சிறந்த கேப்டனாக மாற வேண்டும்

Please follow and like us:
error0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *