இன்றைய இராசி பலன்

மேஷம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

மன மற்றும் நன்னெறிக் கல்வியுடன் உடற்கல்வியும் தேவை. அப்போதுதான் எல்லா வகையிலும் வளர்ச்சி அமையும். ஆரோக்கியமான மனம்தான் உடலை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கும் என்பதை நினைவில் வைத்திடுங்கள். பாதுகாப்பான முதலீட்டில் முதலீடு செய்தால் நல்ல பணம் சம்பாதிக்கலாம். உங்கள் வாழ்வில் குடும்பத்தினர்களுக்கு விசேஷமான இடம் இருக்கும். இன்று வேலையில், அனைத்து விஷயங்களும் உங்களுக்கு சாதகமாகவே இருக்கும். பணம், அன்பு, குடும்பம் ஆகியவற்றிலிருந்து விலகி, இன்று நீங்கள் இன்பத்தைத் தேடி ஒரு ஆன்மீக ஆசிரியரைச் சந்திக்க செல்லலாம். உடல் ரீதியான நெருக்கம் உங்களுக்கு உங்கள் துணைக்கு இடையே இன்று சிறப்பாக இருக்கும். செயலற்ற தன்மை வீழ்ச்சியின் வேர்; யோகாவை தியானித்து பயிற்சி செய்வதன் மூலம் இந்த மந்தநிலையை நீங்கள் சமாளிக்க முடியும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 1 அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஆரஞ்சு மற்றும் தங்கம்

ரிஷபம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

உங்களின் மாலை நேரத்தை பிள்ளைகள் பிரகாசமாக்குவார்கள். டல்லான அதிக வேலை மிக்க நாளுக்கு விடை கொடுக்க அருமையான டின்னருக்கு திட்டமிடுங்கள். அவர்கள் உடனிருப்பது உங்கள் உடலுக்கு ரீசார்ஜ் செய்வதாக இருக்கும். நிதி நிலைமை நிச்சயமாக உயரும்- ஆனால் அதே சமயம் செலவுகளும் அதிகரிக்கும். உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடம் இருந்து எதிர்பாராத பரிசுகளும் அன்பளிப்புகளும் வரும். உங்கள் நிலையை துணைவர் புரிந்து கொள்ளும்படி செய்வதற்கு மிகவும் கஷ்டப்படுவீர்கள். சரியான நேரத்தில் வேலையை அமைத்துக்கொள்வதும், சீக்கிரம் வீட்டிற்கு செல்வதும் இன்று உங்களுக்கு நல்லது, இது உங்கள் குடும்பத்திற்கும் மகிழ்ச்சியைத் தரும், மேலும் நீங்கள் புத்துணர்ச்சியையும் பெறுவீர்கள். உங்கள் திருமண வாழ்வில் ஒரு வித சலிப்பு ஏற்படும். நீங்கள் அதை சரி செய்ய இருவரும் ஒன்றாக அமர்ந்து பேச வேண்டும். உங்களுக்கு பிடித்த இசையைக் கேட்பது ஒரு கப் தேநீர் மீது புத்துணர்ச்சியூட்டும் உணர்வைத் தரும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 9 அதிர்ஷ்ட நீரம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

மிதுனம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

குழந்தையைப் போன்ற இயல்பு வெளிப்பட்டு விளையாட்டுத்தனமான மனநிலைக்குப் போவீர்கள். புதுமையான சிந்தனை உள்ளவர்களின் அறிவுரையின்படி உங்கள் பணத்தைப் போடுவதுதான் இன்றைய உங்களின் வெற்றிக்கான பார்முலா. அது நல்ல அனுபவம். உங்களில் சிலர் நகை அல்லது வீட்டு உபயோக பொருள் வாங்குவீர்கள். உங்கள் அன்புக்குரியவருடன் பிக்னிக் சென்று மதிப்புமிக்க நினைவுகளை மறுபடி கொண்டு வாருங்கள். உங்கள் குடும்பத்தினர் இன்று உங்களுடன் பல சிக்கல்களைப் பகிர்ந்துகொள்வார்கள், ஆனால் நீங்கள் உங்கள் சொந்த இசைக்கு மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள், மேலும் நீங்கள் செய்ய விரும்பும் ஓய்வு நேரத்தில் ஏதாவது செய்வீர்கள். உங்கள் துணையுடன் நேரம் செலவிடும் மிக சிறந்த நாளாக இன்று அமையும். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களுடன் கடை விதிக்கு செல்ல வேண்டிய நாள். உங்கள் செலவுகளைக் கவனமாக செய்யுங்கள் .

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

கடகம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

இன்றைய பொழுதுபோக்கில் விளையாட்டுகளும் வெளிப்புற நிகழ்ச்சிகளும் இருக்க வேண்டும். கடந்த காலத்தில் தங்கள் பணத்தை முதலீடு செய்தவர்கள் இன்று அந்த பணத்திலிருந்து பயனடைய வாய்ப்புள்ளது. சமையலறைக்கு அவசியமான பொருட்களை வாங்குவதில் மாலையில் பிசியாக இருப்பீர்கள். காதலி இன்று உங்களிடமிருந்து எதையும் கோரிக்கையாக வைக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் அதை நிறைவேற்ற முடியாது, இதன் காரணமாக உங்கள் காதலி உங்களிடம் கோபப்படலாம். காந்தசக்தியால் நீங்கள் எப்போதும் நடுநாயகமாக இருப்பீர்கள். இந்த நாள் வசந்த காலத்தை போன்றது. நீங்கள் இருவர் மட்டுமே ரொமாந்ஸில் உலகையே மறக்கும் நாள். மன அமைதி மிகவும் முக்கியமானது – இதற்காக நீங்கள் எந்த தோட்டம், ஆற்றங்கரை அல்லது கோவிலுக்கு செல்லலாம்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 2அதிர்ஷ்ட நீரம் :- வெள்ளி மற்றும் வெள்ளை

சிம்மம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

ஆரோக்கியத்தை நிச்சயமாக கவனிக்க வேண்டும். பணம் பண்ண புதிய வாய்ப்புகள் கவர்ச்சிகரமாக இருக்கலாம். குடும்பத்தினருடன் ரிலாக்ஸான நேரத்தை செலவிடுங்கள். காதலில் ஆனந்த பரவசத்தை சிலர் காண்பார்கள். இந்த ராசியின் மாணவர்கள் இன்று படிப்பில் கவனம் செலுத்துவதில் சிக்கல்களை சந்திக்க நேரிடும். இன்று நீங்கள் நண்பர்களின் வட்டத்தில் உங்கள் பொன்னான நேரத்தை வீணடிக்கலாம். வேலையில் இன்று உங்கள் சீனியர்கள் ஏன்ஜலை போல நடந்து கொள்வார்கள். உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை கவனித்துக்கொள்வது நல்லது, ஆனால் அவர்களை கவனித்துக்கொள்வதன் மூலம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கெடுக்க வேண்டாம்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 9 அதிர்ஷ்ட நீரம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

சிம்மம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

ஆரோக்கியத்தை நிச்சயமாக கவனிக்க வேண்டும். பணம் பண்ண புதிய வாய்ப்புகள் கவர்ச்சிகரமாக இருக்கலாம். குடும்பத்தினருடன் ரிலாக்ஸான நேரத்தை செலவிடுங்கள். காதலில் ஆனந்த பரவசத்தை சிலர் காண்பார்கள். இந்த ராசியின் மாணவர்கள் இன்று படிப்பில் கவனம் செலுத்துவதில் சிக்கல்களை சந்திக்க நேரிடும். இன்று நீங்கள் நண்பர்களின் வட்டத்தில் உங்கள் பொன்னான நேரத்தை வீணடிக்கலாம். வேலையில் இன்று உங்கள் சீனியர்கள் ஏன்ஜலை போல நடந்து கொள்வார்கள். உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை கவனித்துக்கொள்வது நல்லது, ஆனால் அவர்களை கவனித்துக்கொள்வதன் மூலம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கெடுக்க வேண்டாம்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 9அதிர்ஷ்ட நீரம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

கன்னி ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

உற்சாகம் தரும் செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு கொண்டு ரிலாக்ஸ் செய்து கொள்ளுங்கள். உங்களது எந்தவொரு முந்தய நோய்களும் இன்று உங்களைத் தொந்தரவு செய்யலாம், இதன் காரணமாக நீங்கள் மருத்துவமனைக்குச் செல்ல வேண்டியிருக்கும், மேலும் நீங்கள் நிறைய பணம் செலவிட வேண்டியிருக்கும். உங்களில் சிலர் நகை அல்லது வீட்டு உபயோக பொருள் வாங்குவீர்கள். காதலர்கள் குடும்ப உணர்வுகள் பற்றி அதிகம் கவலைப்படுவார்கள். சமூக மற்றும் ஆன்மிக நிகழ்ச்சிகளுடன் இந்த நாள் இனிமையாக இருக்கும். தனையே அறியாமல் உங்கள் துணை செய்யும் ஒரு விஷயம் இன்று உங்கள் நாளை மறக்க முடியாததாக்கும். அருகிலுள்ள இடத்திற்கு வருகை தரலாம் என்று நட்சத்திரங்கள் சுட்டிக்காட்டுகின்றன. இந்த பயணம் வேடிக்கையாக இருக்கும், மேலும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் ஒன்றாக இருப்பார்கள்.அதிர்ஷ்ட எண் :- 7அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

துலாம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

மகிழ்ச்சி நிரம்பிய நல்ல நாள் எங்காவது முதலீடு செய்தவர்கள் இன்று நிதி இழப்பை சந்திக்க நேரிடும் நீங்கள் விரும்பும் எல்லா கவனத்தையும் பெறும்போது – அற்புதமான நாளாக அமையும். பல விஷயங்கள் வரிசையாகக் கிடைக்கும். எதைப் பின்பற்றுவது என்பதில் உங்களுக்குப் பிரச்சினைகள் வரும். காதலில் ஏற்படும் ஏமாற்றம் உங்கள் தைரியத்தை இழக்கச் செய்யாது. இன்று டிவி அல்லது மொபைல் போன்றவற்றில் ஏதவது படம் பார்ப்பதில் நீங்கள் இவ்வளவு பிஸியாக இருப்பீர்கள், நீங்கள் முக்கியமான வேலை செய்ய மறந்து விடுவீர்கள். உங்கள் அண்டை வீட்டாரின் சொற்படி உங்கள் துணை இன்று வாக்குவாதத்தில் ஏடுபட கூடும். இன்று, தந்தை அல்லது மூத்த சகோதரர் ஏதோ தவறுக்காக உங்களைத் திட்டலாம். அவரது வார்த்தைகளைப் புரிந்து கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 1அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஆரஞ்சு மற்றும் தங்கம்

விருச்சிகம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

உங்கள் பர்சனாலிட்டியை மேம்படுத்த சீரியசாக முயற்சி செய்யுங்கள். உங்களின் பெற்றோர்கள் ஆதரவளிப்பதால் நிதி பிரச்சினை தீர்ந்துவிடும். குடும்பத்தினருடன் சமூக நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்பது எல்லோரையும் நல்ல மன நிலைக்கு மாற்றும். மதிப்புமிக்க உங்களின் பரிசு / அன்பளிப்புகளால் உற்சாகமான நேரங்களை உருவாக்க முடியாமல் போனாலும், உங்கள் காதலரால் அது புறந்தள்ளப்படலாம். நெருக்கமானவர்களுடன் நிறைய கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு நாள் முழுக்க டென்சனாக இருக்கும். உங்களை சிறிது தர்ம சங்கடமான நிலைக்கு இன்று உங்கள் துணை தள்ளக்கூடும், ஆனால் பிறகு அது உங்களது நன்மைக்கே என்று உணர்வீர்கள். இது ஒரு அற்புதமான நாள் – ஒரு திரைப்படம், விருந்து மற்றும் நண்பர்களுடன் சுற்று பயணம் செல்ல முடிவு செய்விர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 3அதிர்ஷ்ட நீரம் :- குங்கமப்பூ மற்றும் மஞ்சள்

தனுசு ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

பல விஷயங்கள் உங்கள் தோளில் விழுந்திருக்கும். நீங்கள் முடிவெடுக்க தெளிவான சிந்தனை முக்கியமானதாக இருக்கும். பணத்தைக் கையாள்வது இன்று கஷ்டமாக இருக்கும் – அதிகம் செலவு செய்யலாம் அல்லது பண பர்ஸை தொலைக்கலாம் – கவனமின்மையால் நிச்சயமாக சில இழப்பு ஏற்படும். குடும்பத்தில் பிரச்சினைகள் இருக்கலாம். குடும்ப பொறுப்புகளை நீங்கள் கண்டுகொள்ளாமல் இருப்பதால் அவர்களின் கோபத்துக்கு ஆளாக நேரிடலாம். மனதிற்கு இனியவரிடம் குழப்பமான விஷயங்களை சொல்லாதீர்கள். நட்பின் விவகாரத்தில் இந்த விலைமதிப்பற்ற தருணங்களை கெடுக்க வேண்டாம் என்று மாணவர்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். நண்பர் எதிர்காலத்திலும் நண்பர்களை சந்திக்க முடியும், ஆனால் இது படிக்க சிறந்த நேரம். உங்கள் துணையின் பேச்சால் இன்று கோபமடைய கூடும். ஆனால் உங்கள் துணைவர்/துணைவி அதனை தன் அன்பால் சரி செய்து விடுவார். அருகிலுள்ள இடத்திற்கு வருகை தரலாம் என்று நட்சத்திரங்கள் சுட்டிக்காட்டுகின்றன. இந்த பயணம் வேடிக்கையாக இருக்கும், மேலும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் ஒன்றாக இருப்பார்கள்.அதிர்ஷ்ட எண் :- 9அதிர்ஷ்ட நீரம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

மகரம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

நல்லவற்றை மனம் ஏற்றுக் கொள்ளும். உங்கள் வீட்டில் விழா நடைபெறுவதால் இன்று நீங்கள் அதிக பணம் செலவழிக்க வேண்டி இருக்கும் இதனால் உங்கள் அடிப்படை சூழ்நிலை மோசமடையக்கூடும். பள்ளிக்கூட பிராஜெக்ட்கள் பற்றி இளையவர்கள் சில அறிவுரை கேட்கலாம். உங்கள் மனதிற்கினியவரை சந்திப்பீர்கள் என்பதால் மனதில் ரொமான்ஸ்தான் ஆக்கிரமித்திருக்கும். உங்களுக்கு நேரம் கொடுக்க உங்களுக்குத் தெரியும், இன்று நீங்கள் நிறைய ஓய்வு நேரத்தைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. இன்று நீங்கள் ஒரு விளையாட்டை விளையாடலாம் அல்லது இலவச நேரத்தில் ஜிம்மிற்கு செல்லலாம். தனையே அறியாமல் உங்கள் துணை செய்யும் ஒரு விஷயம் இன்று உங்கள் நாளை மறக்க முடியாததாக்கும். இந்த நாள் மிகவும் நன்றாக இருக்கும் – நீங்கள் நண்பர்கள் அல்லது குடும்பத்தினருடன் வெளியே சென்று படம் பார்க்கவும் திட்டமிடலாம்

அதிர்ஷ்ட எண் :- 8அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கருப்பு மற்றும் நிலம்

கும்பம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

சாத்தியமில்லாத தேவையற்ற சிந்தனைகளில் சக்தியை வீணடிக்காதீர்கள், சரியான வழியில் அதை பயன்படுத்துங்கள். பல்வேறு வழிகளில் பண வரவு இருக்கும். இன்று நீங்கள் கலந்து கொள்ளும் ஒரு நிகழ்ச்சியில் புதிய நட்புகள் உருவாகும். இன்று காதல் வாழ்க்கை சர்ச்சைக்குரியதாக இருக்கும். இந்த ராசியின் மக்கள் இந்த நாளில் தங்கள் உடன்பிறப்புகளுடன் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம் அல்லது வீட்டில் பொருத்தலாம். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மக்களிடையே அன்பை அதிகரிப்பீர்கள். வேண்டுமென்றே உங்களை உங்கள் துணை வார்தைகளால் காயப்படுத்துவார். இதனால் நீங்கள் வருத்தமடைய கூடும். இன்று நீங்கள் அதிகமாக பேசுவதால் உங்களுக்கு தலைவலி ஏற்பட கூடும். இதனால் எவ்வளவு அவசியமோ அவ்வளவு பேசவும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

கும்பம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

சாத்தியமில்லாத தேவையற்ற சிந்தனைகளில் சக்தியை வீணடிக்காதீர்கள், சரியான வழியில் அதை பயன்படுத்துங்கள். பல்வேறு வழிகளில் பண வரவு இருக்கும். இன்று நீங்கள் கலந்து கொள்ளும் ஒரு நிகழ்ச்சியில் புதிய நட்புகள் உருவாகும். இன்று காதல் வாழ்க்கை சர்ச்சைக்குரியதாக இருக்கும். இந்த ராசியின் மக்கள் இந்த நாளில் தங்கள் உடன்பிறப்புகளுடன் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம் அல்லது வீட்டில் பொருத்தலாம். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மக்களிடையே அன்பை அதிகரிப்பீர்கள். வேண்டுமென்றே உங்களை உங்கள் துணை வார்தைகளால் காயப்படுத்துவார். இதனால் நீங்கள் வருத்தமடைய கூடும். இன்று நீங்கள் அதிகமாக பேசுவதால் உங்களுக்கு தலைவலி ஏற்பட கூடும். இதனால் எவ்வளவு அவசியமோ அவ்வளவு பேசவும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

மீனம் ராசிபலன் (Sunday, November 17, 2019)

அதிக ஆதிக்கம் செலுத்தக் கூடியவரின் ஆதரவு உங்கள் நன்னடத்தைக்கு ஊக்கமாக அமையும். பாதுகாப்பான முதலீட்டில் முதலீடு செய்தால் நல்ல பணம் சம்பாதிக்கலாம். குடும்பத்தினர் ஆதரவாக இருப்பார்கள், ஆனால் அதிகம் தேவையாக இருக்கும். அன்புக்குரியவருடன் இனிப்புகளை பகிர்ந்து கொள்ளும் வாய்ப்பு உள்ளது. இன்று நீங்கள் உங்கள் வீட்டில் சிதறியுள்ள பொருட்களை ஒழுங்கு படுத்த திட்டமிடுவீர்கள், ஆனால் இன்று உங்களுக்கு ஓய்வு நேரம் கிடைக்காது. இன்று நீங்கள் இது வரை உங்கள் வாழ்க்கையில் அனுபவித்த அத்தனை கஷ்டங்களையும் உங்கள் துணையின் அன்பில் மறப்பீர்கள்., . இன்று, மெட்ரோவில் பயணம் செய்யும் போது, ​​எதிர் பாலினத்தவரிடமிருந்து இது உங்கள் ஆர்வத்தை அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 4அதிர்ஷ்ட நீரம் :- காவி மற்றும் சாம்பல்

Please follow and like us:
error0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *