கொரோனாவை கட்டுப்படுத்த இலங்கை கிரிக்கட் சபை 250 இலட்சம் நிதியுதவி

இலங்கையில் பரவிவரும் கொரோனாவை கட்டுப்படுத்துவதற்காக முன்னெடுக்கப்படும் வேலைத்திட்டங்களுக்காக , இலங்கை கிரிக்கட் சபை, 250 இலட்சம் ரூபாயை நன்கொடையாக வழங்கவுள்ளது.

அந்த நிதி,விரைவில் இலங்கை அரசாங்கத்திடம் கையளிக்கப்படும் என்றும் இலங்கை கிரிக்கட் சபை அறிவித்துள்ளது.

உலகளாவிய சுகாதார நெருக்கடியை ஏற்படுத்தும் கோவிட் -19 பரவுவதற்கு எதிராக நாட்டு மக்களைக் காப்பாற்றுவதற்கான அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளுக்கு ஆதரவாக நிதி நன்கொடை வழங்க எஸ்.எல்.சி நிர்வாகம் முடிவு செய்துள்ளது.

இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்.எல்.சி) தலைவர் ஷம்மி சில்வா மற்றும் செயற்குழுவினர் அடுத்த சில நாட்களில் ரூ .25 மில்லியனை அரசாங்கத்திடம் ஒப்படைக்க ஒருமனதாக முடிவு செய்தன.

இந்த நிதி மானியத்திற்கு மேலதிகமாக, நாட்டின் கடுமையான உடல்நலப் பிரச்சினைகள் உள்ள நிலையில் அதை எதிர்த்துப் போராட அரசாங்கத்திற்கு உதவ பல நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளது.

இலங்கை கிரிக்கெட் வாரியம் ஏற்பாடு செய்துள்ள அனைத்து உள்நாட்டு கிரிக்கெட் போட்டிகளையும் தற்காலிகமாக நிறுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன் சுகாதார அதிகாரிகளின் விழிப்புணர்வுக்கு ஏற்ப, பொதுமக்களை ஒரே இடத்திற்கு செல்வதை குறைக்க வேண்டும். அரசாங்கத்தின் உத்தரவுகளின் போது அனைத்து தேசிய மட்டத்திலும், முதல் வகுப்பு வீரர்களுக்கும், இலங்கை கிரிக்கெட்டின் அனைத்து ஊழியர்களும் இந்த கட்டளைக்கு இணங்க, வீட்டுக்குள்ளேயே இருக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இத்தகைய சூழ்நிலையை எதிர்கொண்டுள்ள நிலையில், இலங்கை அணியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் வீரர்களும் விளையாட்டு ரசிகர்களுக்கு தங்கள் சமூக ஊடக கணக்குகள் மூலம் கொரோனா வைரஸிலிருந்து பாதுகாக்க நடவடிக்கை எடுக்க நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர். எஸ்.எல்.சி.யின் அதிகாரப்பூர்வ ஊடகங்கள் மூலம் இந்த வீரர்கள் அனைவரையும் பொதுமக்களுக்கு தெரியப்படுத்த இலங்கை கிரிக்கெட் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

தொற்றுநோயை சமாளிப்பதற்கான தேசிய முயற்சியில் அரசு சுகாதார அதிகாரிகள், ஆயுதப்படைகள் மற்றும் காவல்துறையினர் செய்த பங்களிப்புகளைப் பாராட்ட இந்த வாய்ப்பை எஸ்.எல்.சி நிர்வாகம் பயன்படுத்த விரும்புகிறது.

இதற்கிடையில், இந்த தொற்றுநோய்களில் தங்கள் பாதுகாப்பை உறுதி செய்ய அனைத்து முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் எடுக்க வேண்டும் என நாடு முழுவதும் உள்ள எஸ்.எல்.சி கிளப்புகள், மாவட்ட மற்றும் மாகாண சங்கங்களின் பங்குதாரர்களை எஸ்.எல்.சி வலியுறுத்தியுள்ளது.

Share via
Copy link
Powered by Social Snap