ரசிகர்களை கவரும் புதிய வீடியோ. தன் டீ-ஷர்ட்டை கிழித்து, நடிகை கனிகா ..

அஜித்துடன் ‘வரலாறு’ திரைப்படத்தில் நடித்தவர் நடிகை கனிகா. ஃபவ் ஸ்டார் திரைப்படத்தின் மூலம் சினிமாவுக்கு அறிமுகமான அவர், தமிழ் நாட்டை சேர்ந்தவராக இருந்தாலும் தமிழில் எதிரி, ஆட்டோகிராஃப், டான்சர் என மிக சொற்பமான படங்களிலேயே நடித்துள்ளார்.

ஆனால் மலையாளத்தில் பல படங்களில் தொடர்ந்து நடித்துள்ளார். தமிழில் கடைசியாக மணிரத்னம் இயக்கத்தில் ‘ஓ காதல் கண்மணி’ படத்தில் கௌரவ வேடத்தில் நடித்தார். கிட்டத்தட்ட 6 வருட இடைவெளி விட்டு, மீண்டும் தமிழில் விஜய் சேதுபதியின் ‘யாதும் ஊரே யாவரும் கேளீர்’ படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துவருகிறார். விக்ரமின் ‘கோப்ரா’ திரைப்படத்திலும் முக்கிய பாத்திரத்தை ஏற்றுள்ளார்.

கடைசியாக மலையாளத்தில் மம்மூட்டியுடன் நடித்த அவர், தற்போது பூட்டுதல் காலம் என்பதால், தன்னை வெவ்வேறு செயல்களில் ஈடுபடுத்திக் கொண்டிருக்கிறார். ஜிம்கள் மூடியுள்ளதால், தனது ரசிகர்களை வீட்டுக்குள்ளேயே எப்படி இருக்க வேண்டும் என்பது குறித்த வீடியோக்களை பதிவிட்டுவருகிறார். கனிகா எப்போதும் தனது ஓய்வு நேரத்தை செலவழிக்க ஆக்கபூர்வமான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பார்.

இந்நிலையில், நேற்று ஒரு பழைய பயன்படுத்த முடியாத டி-ஷர்ட்டை எவ்வாறு மீண்டும் பயன்படுத்துவது என்பது குறித்த DIY வீடியோவை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். வீடியோவைப் பகிர்ந்த அவர், பிளாஸ்டிக் வேண்டாம் என்று தனது ரசிகர்களையும் வலியுறுத்தினார். மேலும “நான் சுமார் 10 பைகள் செய்தேன். அதை இந்த பூட்டுதல் முடிந்ததும் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருக்கு வழங்க திட்டமிட்டுள்ளேன். வரும் நாட்களில் உங்களுக்கு அதிகமான ஹேக்குகளைக் காண்பிப்பதற்காக திட்டமிட்டுள்ளேன். காத்திருங்கள்!!” என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap