வருத்தத்தில் இருக்கிறதாம் சிவகுமார் குடும்பம்.

கொரோனா எப்போது முடியும், நிலைமை எப்போது சீராகி தியேட்டர்கள் திறக்கும் எனத் தெரியவில்லை. இதனால், முதல்முறையாக பெரிய படம் ஒன்று, தியேட்டரில் ரிலீஸாகாமல் ஓ.டி.டி தளத்தில் ரிலீஸ் ஆகிறது. ஆம், ஜோதிகாவின் ‘பொன்மகள் வந்தால்’ திரைப்படம் மே மாதம் அமேசான் பிரைமில் வெளியாக இருக்கிறது. இந்தப் படத்தை ஒன்பது கோடி ரூபாய்க்கு அமேசானுக்கு விற்பனை செய்திருக்கிறது சூர்யாவின் 2டி நிறுவனம்.

அமேசானில் ரிலீஸானாலும், நிலைமை சீரானதும் தமிழகத்தில் சில தியேட்டர்களில் மட்டும் படத்தை ரிலீஸ் செய்யும் திட்டமும் இருக்கிறதாம்.

ஜோதிகாவின் தஞ்சாவூர் கோயில் பேச்சு விவகாரத்தை முன்வைத்து, “ஜோதிகா, சர்ச்சைக்குரிய வகையில் எதுவும் பேசவில்லை. ஆனால் வேறு ஏதோ ஒரு விஷயத்தை திசைத்திருப்ப, ஒரு மாதத்துக்கு முந்தைய பேச்சை இப்போது கிளறியிருக்கிறார்கள். முதலில் சூர்யா, இப்போது ஜோதிகா என வேண்டுமென்றே எங்கள் வீட்டை டார்கெட் செய்கிறார்கள்’’ என வருத்தத்தில் இருக்கிறதாம் சிவகுமார் குடும்பம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap