நடிகை குஷ்பு செய்தியாளர்களை சந்தித்தார்

நேற்று செய்தியயாளர்களை சந்தித்த நடிகை குஸ்பு, மற்றும் சின்னத்திரை தயாரிப்பாளர் சங்க நிர்வாகிகள் சுஜாத்தா விஜய குமார் ஆகியோர் , அரசாங்க வழிகாட்டுதல்களுடன் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கத் தயாராக இருப்பதாகவும், அனுமதி வழங்க அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூவைச் சந்தித்ததாகவும் குஷ்பூ கூறினார்.

முன்பு போலவே தொலைக்காட்சி தொடரில் உள்ள அனைத்து கலைஞர்களுடனும் எங்களால் சுட முடியாது என்பதால் கதை கொஞ்சம் மாறும் என்றும் அவர் கூறினார்.

தினசரி ஊழியர்களில் பெரும்பாலோர் ஐகான் மற்றும் வெள்ளித் திரையில் வேலை செய்கிறார்கள். 90% மக்கள் தினசரி ஊதியத்தை வாங்க முடிகிறது. அவர்களின் மிகப்பெரிய தாக்கம் என்னவென்றால், நாங்கள் 15 நாட்களுக்கு மேல் லாக்டவுனில் இருந்தோம். இந்த சூழலில், அதே லாக்டவுன் இன்னும் அவர்களின் அன்றாட தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய முடியும் என்று பிபிசி தமிழ் நடிகையும் தொடர் தயாரிப்பாளருமான நீலிமா ராணி தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap