சரக்கு ரயில் ஏறி 15 பேர் பலி நித்திரையில் சம்பவம்

மும்பையிலிருந்து 360 கி.மீ தொலைவில் உள்ள அவுரங்காபாத் பகுதிக்கு அருகில் உள்ள கர்மத் என்கிற இடத்தில் ரயில் தண்டவாளத்தில் புலம் பெயர் தொழிலாளர்கள் படுத்து தூங்கினர் என்றும், அச்சமயத்தில் அந்த வழியாக வந்த சரக்கு ரயில் அவர்கள் மீது ஏறியது என்றும் அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார். இந்த சம்பவம் அதிகாலை 5:15 மணியளவில் நடந்தது என்றும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தண்டவாளங்களில் உறங்கிக்கொண்டிருந்த 20 பேர் கொண்ட குழுவின் மீது ரயில் மோதியதில் 15 பேர் பலியானதாக ரயில்வே

உச்சிமாநாட்டிலிருந்து தப்பியவர்களுக்கு நாங்கள் ஆலோசனை வழங்கி வருகிறோம், என்று பாட்டீல் கூறினார். விபத்து குழுவில் குழந்தைகள் இல்லை என்று தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த வழக்கில், ரயிலின் பைலட், இன்று காலை தண்டவாளங்களில் மனித அசைவுகளைக் கண்டதும், ரயிலை நிறுத்த முயன்றார். ஆனால் பர்பானி மற்றும் கர்மத் ரயில் நிலையங்களுக்கு இடையே இந்த விபத்து நிகழ்ந்துள்ளது. காயமடைந்தவர்கள் அவுரங்காபாத் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். இந்த சம்பவம் குறித்து விரிவான விசாரணைக்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது ”என்று ரயில்வே அமைச்சகம் ட்வீட் செய்துள்ளது. இந்த விபத்தில் உயிரிழந்தவர்கள் வருத்தமளிப்பதாகவும், ரயில்வே அமைச்சர் புஷ் கோயலுடன் பேசியதாகவும் தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் வழங்குவதாகவும் பிரதமர் சமீபத்தில் ட்வீட் செய்துள்ளார்.துறை தெரிவித்துள்ளது.

மகாராஷ்டிராவின் முன்னாள் சபாநாயகரும், புலம்பிரி சட்டமன்றத் தொகுதியின் உறுப்பினருமான ஹரிப் பாக் சம்பவ இடத்தைப் பார்வையிட்டார். விபத்துக்களில் இருந்து நிவாரணம் கோரி மத்திய பிரதேச முதல்வர் சிவராஜ் சிங் சவுகான் பியுஷ் கோயலுடன் பேசியுள்ளார். இறந்தவர்களின் குடும்பங்களுக்கு தலா ரூ .5 லட்சம் இழப்பீடு வழங்குவதாக ச யு கோன் அறிவித்துள்ளது. காயமடைந்த தொழிலாளர்களுக்கு சிகிச்சை அளிப்பது குறித்து மகாராஷ்டிரா மாநில முதல்வர் உத்தவ் தாக்கரேவை தொடர்பு கொண்டதாக மத்திய பிரதேச அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்காக மத்திய அரசு சிறப்பு ரயில் சேவையைத் தொடங்கினாலும், பல தொழிலாளர்கள் ஏற்கனவே தங்கள் சொந்த மாநிலங்களுக்குச் செல்லத் தொடங்கியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap