நடிகைகளை சங்கேத பரிபாசையில் அழைக்கினமாம் அவ ர்கள்…..

மீ டூ என்றால் என்ன என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் இயக்குநர்கள் வாய்ப்புகளைத் தேடி அலைந்து திரிந்தபோது படுக்கைக்கு அழைக்கப்பட்டதாக சினிமா துறையைச் சேர்ந்த பல நடிகைகள் தொடர்ந்து புகார் கூறினர். சர்ச்சையில் சிலரின் பெயர் பகிரங்கமாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. நடிகை ஷெர்லின் சோப்ரா தற்போது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளார்.

தமிழில் யுனிவர்சிட்டேடியோ என்ற தமிழ் படத்தில் நடித்துள்ள இவர், காமசூத்ரா 3 டி என்ற இந்தி படத்திற்கும் பிரபலமானவர்.

அவர் இந்தி மற்றும் தெலுங்கு படமான அவார் இந்தி பிக்பாஸிலும் தோன்றினார். இந்த நிலையில்தான் இந்தியில் நடிக்க புகைப்படங்களுடன் இந்தியில் உள்ள நிறுவனங்களைத் தேடும் வாய்ப்பை நான் தேடினேன். நள்ளிரவில், நள்ளிரவில் சந்திப்பீர்களா என்று அவர்கள் என்னிடம் கேட்டார்கள். நீங்கள் எப்போது வருகிறீர்கள் என்பது எனக்கு புரிகிறது. இது 11 அல்லது 12 மணி. அந்த நேரத்தில் என்னால் வர முடியாது என்று கூறி மறுத்துவிட்டேன்.

அதன் அர்த்தம் என்னவென்று சில நாட்களுக்குப் பிறகு எனக்குத் தெரியும். அன்று இரவு அவர்கள் இரவு உணவிற்கு அழைக்கப்பட்டனர். இது படுக்கைக்கு அழைக்கும் ரகசிய கோட் சொல் என்றும் அழைக்கப்பட்டது. பின்னர் நான் டயட்டில் இருக்கிறேன், நான் காலை உணவு அல்லது மதிய உணவிற்கு வருகிறேன் என்று சொன்ன பிறகு அவள் என்னை அழைப்பதை நிறுத்தப் போவதாக ஷெர்லின் கூறுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap