‘ஐ லவ் திஸ் லாக் டவுன்’ – ராதிகா ஆப்தே கவர்ச்சியான புகைப்படத்துடன் புதுப்பிக்கப்பட்டது

ரஜினி நடித்துள்ள ‘கபாலி’ படத்தின் மூலம் தமிழ் படத்தின் கதாநாயகி ராதிகா ஆப்தே தமிழ் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார். தோனி மற்றும் விஜயசெல்வன் ஆகியோர் படத்திற்குப் பிறகு தங்கள் திறமைகளை வெளிப்படுத்தினர். நேர்மையான மற்றும் தைரியமான இந்தியில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவர். அவர் ஒரு தொலைநோக்கு பார்வையாளர், பெண்கள் உடையணிந்த விதம் குறித்து தனது கருத்துக்களை வெளிப்படுத்த முடியும். இது அவரைச் சுற்றியுள்ள கலாச்சார ஆதரவாளர்களிடமிருந்து விமர்சனத்திற்கு உள்ளாகியுள்ளது. வெற்றிக்கான அவரது பயணம் எந்த விமர்சனத்தையும் எதிர்கொள்ளத் துணிந்தது.

அவர் சமீபத்தில் இங்கிலாந்தில் பெனடிக்டை மணந்தார். பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் ரிச்சர்ட் ராக்ஸ்பர்க்குடன் வலைத் தொடரில் ராதிகா ஆப்தே ஒப்பந்தம் செய்துள்ளார். ரிச்சர்ட் ராக்ஸ்பர்க் 2000 ஆம் ஆண்டில் வெளியான டாம் குரூஸின் மிஷன் இம்பாசிபிள் 2 திரைப்படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்த கொரோனாவின் காரணமாக ராதிகா ஆப்தே தற்போது லண்டனில் நேரத்தை செலவிடுகிறார். லாக் டவுன் காலம் இனிமையானது என்று ஒரு கவர்ச்சியான புகைப்படத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap