சிம்பு – திரிஷா

சிம்பு தமிழ் சினிமாவில் ஒரு தனித்துவமான நடிகர். நடிப்பு, இயக்கம், நடனம், பாடல், திரைக்கதை, உரையாடல் போன்ற அனைத்து துறைகளிலும் அவர் சிறந்தவர் என்பதை நிரூபித்துள்ளார்.

பன்முகப்படுத்தப்பட்ட, அவர் தனது எதிர்மறையை நிராகரித்தார், தற்போது வெங்கட் பிரபுவின் சுரேஷ் காமாச்சி தயாரித்த ‘மாநாடு’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். கொரோனா வைரஸ் பரவுவதால் படப்பிடிப்பு தற்போது நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

சிம்பு தற்போது ஒரு புதிய படத்தில் பணிபுரிகிறார். ஆனால் இது முழு நீள படம் அல்ல, ஆனால் இயக்குனர் குட்டம் வாசுதேவ் மேனனின் கார்த்திக் டயலின் குறும்படம். கார்த்திக் மற்றும் ஜெஸ்ஸி ஆகியோருடன் கிளாசிக் ஹிட் ‘வன்னி வந்தவனயா’ படத்தில் சிம்பு மற்றும் த்ரிஷா மீண்டும் வந்துள்ளனர்.

த்ரிஷா குறும்படத்திற்கான பாகங்களை முடித்ததால் சிம்பு தனது வீட்டில் ஒரு குறும்படத்தை படமாக்கி வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. பூட்டுதல் நெருக்கடி குறித்து இருவருக்கும் இடையிலான உரையாடலாக இந்த படம் கூறப்படுகிறது. கார்த்திக்கின் குறும்படத்தின் டயலிங் நம்பர் டீஸர் ஏற்கனவே இணையத்தில் வெளியிடப்பட்டது.

அதில், த்ரிஷா கார்த்தியுடன் தொலைபேசியில் பேசுவது காட்டப்பட்டுள்ளது. பூட்டு தொழிலாளி கவலைப்பட வேண்டாம் என்றும் எல்லாம் சரியாகிவிடும் என்றும் OTT தளங்களுக்கு ஒரு நல்ல கண்டம் தேவை என்றும் கார்த்திக் நல்ல கதைகளை எழுத வேண்டும் என்றும் அவர் எதிர்பார்க்கிறார்.

இந்த படம் விரைவில் இணையத்தில் வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கார்த்திக் மற்றும் ஜெஸ்ஸியின் காதலை மீண்டும் பார்க்க ரசிகர்கள் உற்சாகமாக உள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap