நடிகை ராதிகா ஆப்தே ரஜினிகாந்த் கபாலி படத்துடன் தமிழில் மிகவும் பிரபலமானவர்.

நடிகை ராதிகா ஆப்தே ரஜினிகாந்த் கபாலி படத்துடன் தமிழில் மிகவும் பிரபலமானவர். இவர் முன்பு ‘விக்டரி செல்வன்’, ‘ஆல் ஆல் இன் பியூட்டி’, ‘சித்ரா பசுட்டி 2’ போன்ற தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார். அவர் இந்தி, பெங்காலி, மராத்தி, மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் ஆங்கில படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

தைரியமாக உடையணிந்த நடிகை, சமீபத்தில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சூடான பிகினி உடையில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படத்தை வெளியிட்டார். இப்போது தனது கணவருடன் இங்கிலாந்தில் வசித்து வந்த அவர் ஆழ்கடலில் மூழ்கிவிட்டார். அவர் பூட்டு பிடித்திருப்பதாகவும், ஆழ்கடலில் கொரோனா இல்லை என்றும் ஹேஷ்டேக் இடுகையில் பதிவிட்டார். தற்போது நடிகையின் இந்த ஹாட் கிளிக் வைரலாகியுள்ளது.

இவரது தாத்தா பெனடிக்ட் டெய்லர் இங்கிலாந்து நாட்டைச் சேர்ந்த இசைக்கலைஞர். அவர் சமீபத்தில் இங்கிலாந்தில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனைக்கு விஜயம் செய்தார். பின்னர் அவருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று இருப்பதாக ஊகிக்கப்பட்டது. அவரது சமூக வலைப்பின்னல் இடுகை மூலம் சில நாட்களில் வதந்தி முடிந்தது என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

பாலிவுட்டின் மிகவும் பிரபலமான நட்சத்திரங்களில் ஒருவரான ராதிகா ஆப்தே, பத்லாப்பூர், மான்ஜி, பேட்மேன் மற்றும் அந்தோன் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார். கூடுதலாக, அவர் பல நெட்ஃபிக்ஸ் அசல் தொடர்களில் நடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap