ரஜனிகாந் அடுத்த படம் வெளிவரப்போகிறது.

‘சூப்பர் ஸ்டார்’ ரஜினிகாந்தின் 168 வது படம், சன் பிக்சர்ஸ் ‘சிறுத்தை’ சிவாவின் ‘அண்ணா தத்தா’ வெளியீட்டு தேதி வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் ‘அந்தியா’ பொங்கல் 2021 க்கு முன்னதாக வெளியிடப்படும் என்று சன் பிக்சர்ஸ் ட்விட்டர் பக்கத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த அறிவிப்பு தலைப்பு மற்றும் பின்னணி இசையுடன் ஒரு குறுகிய வீடியோவாக வெளியிடப்பட்டது.

படத்தின் முக்கிய காட்சிகள் ஹைதராபாத்தில் தொற்றுநோய்க்கு முன்னர் படமாக்கப்பட்டன, இது ஒரு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோயைத் தொடர்ந்து தெரிவிக்கப்பட்டது. இயல்புநிலை திரும்பிய பின் மீதமுள்ள படம் வரையப்படும். மேலும், பொங்கல் அறிவிக்கப்பட்டதால் ஏழு மாதங்களுக்குள் அனைத்து பணிகளையும் முடிக்க இசைக்குழு தயாராக உள்ளது.

லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாரா, குஷ்பூ மீனா, கீர்த்தி சுரேஷ், பிரகாஷ் ராஜ், சதீஷ், சூரி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். கூடுதலாக, படத்தில் ஒரு டி உள்ளது. வீடியோ டேப்பை நிர்வகிக்கும் இமான் இசை செய்கிறார். இது சன் பிக்சர்ஸ் மற்றும் ரஜினிகாந்தின் மூன்றாவது கூட்டு வேலை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap