கர்ப்பமான நடிகை சமந்தா? பெரிய திரைப்படத்திலிருந்து விலகுவாரா..!

சமந்தா தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவின் பிரபலமான முன்னணி கதாநாயகி ஆவார்.மேலும் அவர் ஒரு பெரிய ரசிகர்களைக் கொண்டிருக்கிறார், மேலும் தெலுங்கு ஹீரோவான நாக சைதன்யாவை மணந்த பிறகும் அவரது திரைப்பட மார்க்கெட் அப்படியே உள்ளது. இந்நிலையில்,விக்னேஷ் சிவன் இயக்கிய ‘காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல்’ மற்றும் விஜய் சேதுபதி மற்றும் நயன்தாரா ஆகியோரின் இரண்டு பெண் கதாபாத்திரங்களில் ஒன்றாக நடிக்க சமந்தா சமீபத்தில் கையெழுத்திட்டார்.

இந்த புதிய அறிக்கையின் பின்னால் பொருள் இருக்கிறதா அல்லது உண்மையான தகவலாக மாறுமோ என்பது இன்னும் தெரியவில்லை.எனவே உண்மையான அறிவிப்பு வரும் வரை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம் .

இப்போது ஆந்திர ஊடகங்களில் இருந்து சமந்தா கர்ப்பமாக உள்ளதாகவும், மேலும் அவர் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்ட’காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல்’ படத்தில் விலகியதாகவும் ஒரு பரபரப்பு செய்தி கிளம்பியுள்ளது. சாய் மற்றும் சாம் திருமணம் செய்துகொண்டதிலிருந்து இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு மாதமும் கர்ப்ப வதந்திகள் வந்துள்ளன, மேலும் இந்த செய்துள்ளனர் அதிர்ச்சியூட்டும் தம்பதியினர் இந்த வதந்திகளை மறுத்து சோர்வாக உள்ளனர்.

Share via
Copy link
Powered by Social Snap