கீர்த்தி சுரேஷின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட த்ரில்லர் படத்தின் டீஸர் எப்ப ரிலீஸ்…!அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை….!

விஜய் நடித்த சர்க்கார் படத்தில் கடைசியாக தமிழில் நடித்த நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ், அறிமுகமான ஈஷ்வர் கார்த்திக் இயக்கும் புதிய த்ரில்லர் பென்குயின் மூலம் தமிழ் திரும்புவதற்கான அனைத்து நடவடிக்கைகளும் தயாராகி வருகின்றன, மேலும் இந்த படம் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறது.

இயக்குனர் கார்த்திக் சுப்பராஜின் ஸ்டோன் பெஞ்ச் படங்கள் மற்றும் பேஷன் ஸ்டுடியோஸ் ஆகியவற்றால் தயாரிக்கப்பட்ட இந்த படம் மாதம்பட்டி ரங்கராஜையும் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறது, இது ஜூன் 19 அன்று நேரடி OTT வெளியீட்டைக் கொண்டுவர உள்ளது.

இப்போது, ​​பென்குயின் டீஸர் ஜூன் 8 ஆம் தேதி வெளியிடப்படும் என்று அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பென்குயின் சந்தோஷ் நாராயணனின் இசையைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இந்த திரைப்படம் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள மொழிகளில் அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் உலகளாவிய திரையிடலைக் கொண்டிருக்கும்.

Share via
Copy link
Powered by Social Snap