கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட விஜய் பட இயக்குநர் : பணமில்லாமல் தவித்த அவலம் : உடனே உதவிய பிரபலம்……!

மறைந்த ஜி.வி தயாரித்த ‘தமிழன்’ (2002) திரைப்படத்தில் தளபதி விஜய் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா ஆகியோரை இயக்கிய இயக்குனர் மாஜித், கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டு சென்னையில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். இது பொதுமக்களால் அறியப்பட்டதால், வைரஸுக்கு சிகிச்சையளிப்பதற்கான மருத்துவமனை பில்கள் மிக அதிகம் மற்றும் மாஜித் அதை செலுத்தும் நிலையில் இல்லை.

இது கே.ஜே.ஆர் ஸ்டுடியோவின் இளம் தயாரிப்பாளர் கோட்டாபாடி ராஜேஷின் காதுகளுக்கு வந்தது, அவர் ஒரு உதவி கரம் நீட்டினார் மற்றும் மஜித் சார்பாக மருத்துவமனை கட்டணங்களை செலுத்தினார். அவர் கோவிட் 19 இலிருந்து குணமடைந்துள்ளதாகவும், அதிக பில்களைக் கொடுத்த இளம் தயாரிப்பாளருக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளார்.

கோட்டபாடி ராஜேஷ் தயாரிப்பில் சிவகார்த்திகேயனின் ‘டாக்டர்’, சந்தானத்தின் ‘டிக்கிலோனா’, விஜய் சேதுபதியின் ‘கா பெ ரணசிங்கம்’ உள்ளிட்ட பல படங்களை தயாரிக்கிறார்.

Share via
Copy link
Powered by Social Snap