அடுத்தது அட்லீ அலையன்ஸ் ..? ஜெயம் ரவி தெளிவுபடுத்துகிறார் ..!

நடிகர் ஜெயம் ரவி தமிழ் சினிமாவின் மிகச்சிறந்த ஹீரோக்களில் ஒருவர். இப்போது அவரது பூமி திரைப்படத்தின் வெளியீட்டை ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கிறேன். மணி ரத்னத்தின் ‘பொன்னியன் செல்வன்’ படத்திலும் அருல்மோகி வர்மன் வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

சமீபத்தில், அவரது இணை இயக்குனர் ஒருவர் புதிய திரைப்படத்தை தயாரிக்க முடிவு செய்துள்ளதாகவும், இந்த படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஜெய்ம் ரவியை அணுகியதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டது.

இப்போது, ஜெய்ம் ஒரு சமீபத்திய பேட்டியில் இந்த திட்டத்தை தெளிவுபடுத்தியுள்ளார். அதில், ஜெய்ம் ரவி அட்லீயுடன் ஒரு நட்பு சந்திப்பை மேற்கொண்டார், கூட்டத்தின் போது, அட்லீ தன்னிடம் ஒரு கதை இருப்பதாக தனது உதவியாளரிடம் கூறினார். ஆனால் கொரோனா வைரஸ் நெருக்கடி காரணமாக, அவர் இன்னும் கதையைக் கேட்கவில்லை, அட்லீ தன்னைத் தயார்படுத்துகிறாரா என்று இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap