சுஷாந்தின் கடைசி படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை ஏ.ஆர் ரெஹ்மான்.

மறைந்த சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத்தின் மரபு அனைவரின் இதயத்திலும் என்றென்றும் மதிக்கப்படும் – ஏ.ஆர்.ஆர்

மிஸ். தோனி: தி அன்டோல்ட் ஸ்டோரி புகழ் நடிகர் சுஷாந்த் கடைசியாக இயக்குனர் முகேஷ் சோப்ராவின் இயக்குனரான தில் பெச்சாராவில் நடித்தார். ஆஸ்கார் மேன் இசையமைத்தவர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான். இப்படத்தில் சஞ்சனா சாங்கி, சைஃப் அலிகான், மிலிந்த் குனாஜி, ஜாவேத் ஜாஃப்ரி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

படம் வெளியிடப்படுவதற்கு சற்று முன்பு ஜூன் 14 அன்று சுஷாந்த் காலமானார் என்பது நாம் அனைவரும் அறிவோம். இது அவரது பல ரசிகர்களையும் பாலிவுட்டையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. 34 வயதான இந்த நட்சத்திரம் இந்த நடவடிக்கைக்கான காரணங்கள் குறித்து கடுமையான விவாதத்தை நடத்தியுள்ளார். மேலும், அவரது மரணம் குறித்து அவர்கள் சந்தேகப்படுவதாகவும், வழக்கு பல்வேறு கோணங்களில் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவரது குடும்பத்தினர் தெரிவித்தனர்.

இதற்கிடையில், தில் பெச்சாராவின் வெளியீட்டிற்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கும் சுஷாந்தின் ரசிகர்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி கிடைக்கிறது. படம் ஜூலை 24 முதல் டிஸ்னி பிளஸ் ஹாட்ஸ்டாரில் ஒளிபரப்பாகிறது.

இந்த சிறப்பு தகவலை ஏ.ஆர். இதை ரஹ்மான் தனது சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார். “மறைந்த சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத்தின் மரபு அனைவரின் மனதிலும் பொதிந்து எப்போதும் மதிக்கப்படும். ஜூலை 24 அன்று டிஸ்னி பிளஸில், அனைவருக்கும் “ஏன்?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap