சொல்ல மறந்த கதை விஜயைப்பற்றி சேரன்

பாரதி கண்ணம்மா, பொற்காலம், வித்யா, பாண்டவர் பூமி, ஆட்டோகிராப், டமாய் தவினு, ஆடம் கூத்து போன்ற வெற்றிப் படங்களின் இயக்குனர் சேரன். தமிழ் சினிமாவில் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு, பல குடும்ப உருவப்படங்களை வழங்குவதில் அவர் முக்கிய பங்கு வகித்துள்ளார்.

மறந்துபோன கதை, போர், சென்னையில் ஒரு நாள், ஹீரோ 15 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் தோன்றியுள்ளார். இவரது கடைசி படம் ‘ராஜா ராஜு செக்’ இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் வெளியிடப்பட்டது. இதற்கிடையில், கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் ‘பிக்பாஸ் 3’ நிகழ்ச்சியிலும் கமல்ஹாசன் பங்கேற்கிறார்.

சமீபத்தில், அவர் ட்விட்டரில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருந்தார், தொடர்ந்து பல ரசிகர்களின் கேள்விகளுக்கு பதிலளித்தார். நேற்று ஒரு விஜய் ரசிகரின் கேள்விக்கு பதிலளித்த அவர், ‘விஜய்’ இயக்கும் வாய்ப்பை எவ்வாறு தவறவிட்டார் என்பதை தெளிவாக விளக்கினார்.

அவர் தனது பதிவில் எழுதினார் “பிரதான் தியேட்டரில் படம் பார்த்த பிறகு, விஜய் தங்கத்தில் பாராட்டப்பட்டார் என்பதை நீங்கள் ஒருபோதும் மறக்க முடியாது. பின்னர் அவர் என்னுடன் படம் எடுக்க ஒப்புக்கொண்டார். நான் தவறு செய்ததால் என்னால் திரைப்படத்தை உருவாக்க முடியவில்லை. நான் அந்த தவறை செய்திருக்கக்கூடாது. இது ஒரு பெரிய தவறு என்று நான் நினைக்கிறேன், விஜய் தயாரிப்பாளரின் படத்தை கைவிட்டார். அலாரம் இல்லாமல் தொலைபேசி இல்லாமல் என் முகத்தின் கதையை மட்டுமே கேட்ட கதாபாத்திரம் .. ஆ … அருமை. இடையில் அவர் கேட்ட ஒரே வார்த்தை, அவர் தண்ணீரை விரும்பினார், மற்றும் மிகவும் கழித்தல் … அதுதான் இன்று அவரது உயரம். “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap