இது ஆறாவது முறை நான் மரணிப்பது : வதந்திகள் குறித்து பின்னணி பாடகி ஜானகி வெளியிட்ட ஆடியோ….!

புகழ்பெற்ற பாடகர் எஸ்.ஜானகியின் உடல்நிலையைச் சுற்றி வதந்திகள் பரவி வருவதால், நாட்டிலும் வெளிநாட்டிலும் உள்ள இசை ஆர்வலர்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிர்ச்சியடைந்தனர். அவரது மகன் முரளி கிருஷ்ணா தனது தாய்க்கு அறுவை சிகிச்சை செய்து நன்கு குணமடைந்து வருகிறார் என்ற வதந்திகளைத் தூண்டினார். பின்னர் பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியம் வீடியோவில் தோன்றி வதந்தி பரப்பியவர்களையும் அவரது சக ஊழியர்களின் நல்வாழ்வைப் பற்றி உறுதியளித்த பின்னர் கண்டனம் செய்தார்.

எஸ்.ஜானகியின் ரசிகர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடமிருந்து தனக்கு ஏராளமான தொலைபேசி அழைப்புகள் வந்ததாகவும், அவர் ஆரோக்கியமாகவும் இருப்பதாக உறுதியளித்ததாகவும் அவர் கூறினார். ஒரு குறுகிய ஆடியோவில் இருந்தாலும் அவரது குரலைக் கேட்பது ஒரு பெரிய நிம்மதி.

Share via
Copy link
Powered by Social Snap