பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் அமீர்கானின் வீட்டில் உள்ள நபருக்கு கொரோனா தொற்று: அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்….!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் உலகெங்கிலும் உள்ள மக்களைப் பாதித்து வருகிறது, மேலும் இந்தியா உலகின் மிக மோசமான பாதிப்புக்குள்ளான நாடுகளில் ஒன்றாகும், இதில் ஏராளமான வழக்குகள் மற்றும் இறப்புகள் தினமும் பதிவாகின்றன. கொடிய வைரஸ் பல பிரபலங்களையும் பாதித்துள்ளது.

இப்போது, ​​பாலிவுட் நடிகர் அமீர்கான் கொரோனா வைரஸ் தனது வாழ்க்கையையும் பாதித்துள்ளார் என்பதை வெளிப்படுத்தியுள்ளார், ஏனெனில் அவரது ஊழியர்கள் சிலர் கொடிய வைரஸுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்துள்ளனர், உடனடியாக தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர் மற்றும் அவர்களுக்கு நல்ல சிகிச்சை அளிக்கப்படுகிறது.

அவரும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களும் வைரஸுக்கு எதிர்மறையை பரிசோதித்துள்ளனர் என்றும், அவர் தனது தாயை சோதனைக்கு அழைத்துச் செல்கிறார் என்றும், அவரது குடும்பத்தில் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட கடைசி நபர் இவர்தான் என்றும் நடிகர் தெரிவித்தார்.

எதிர்மறையான முடிவுக்காக மக்கள் பிரார்த்தனை செய்யுமாறு கேட்டுக்கொண்ட அமீர் கான், பி.எம்.சி அதிகாரிகளுக்கும் கோகிலாபென் மருத்துவமனைக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.

Share via
Copy link
Powered by Social Snap